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SEHEMU A: HUDUMA ZA KAWAIDA
S/
No

HUDUMA ZINAZOTOLEWA KWA 
WATEJA MWELEKEO ILI UPATE HUDUMA GHARAMA YA 

HUDUMA MUDA WA KUTEKELEZA

1 Njia ya kutoa taarifa;                    
+254 709 193 000/ 709 193 600 Bila malipo Sekunde 15 

Nambari ya simu

Tutembelee Tembelea afisi za REREC ukiwa na kitambulisho chako au Pasipoti Bila malipo Chini ya dakika 1 (Moja) ya mawasiliano

Barua pepe info@rerec.co.ke, complaints@rerec.co.ke Bila malipo Siku 1 (Moja) ya kazi 

Tovuti www.rerec.co.ke Bila malipo Siku 1 (Moja) ya kazi

Mtandao wa kijamii Uliza kupitia mitandao ya kijamii Bila malipo Siku 1 (Moja) ya kazi

Sanduku la Posta Tuma barua kwa:
Afisa Mkuu Mtendaji,
Shirika la Usambazaji Umeme Mashinani na Nishati Mbadala
S.L.P 34585 – 00100, Nairobi.

Bila malipo Siku 5 (Tano) za kazi

2 Muda utakaochukua kutoa taarifa kwa maswali Wasilisha ombi la taarifa kuhusu maswali yako Bila malipo Siku 21 (ishirini na moja) za kazi

3 Majibu ya malalamiko ya wananchi Wasilisha malalamiko Bila malipo Siku 1 (moja) ya kazi

4 Utatuzi wa malalamiko Wasilisha malalamiko kwa maneno au maandishi Bila malipo Siku 14 (kumi na nne) za kazi

5 Usajili wa Wanaotoa huduma Kujisajili kwenye mfumo wa SRM kama muuzaji 
MAHITAJI

•	 Fomu ya maombi iliyojazwa ipasavyo
•	 Wasifu wa kampuni
•	 Cheti cha kujiunga/usajili
•	 Cheti cha walipa ushuru (PIN)
•	 Cheti halali cha kudhibitisha umelipa ushuru
•	 Taarifa halisi ya akaunti ya Benki
•	 Nakala ya cheti cha usajili na mashirika husika ya udhibiti
•	 Stakabadhi ya malipo ya ada isiyorejeshwa
•	 Nakala za mapato ya kila mwaka
•	 Kitambulisho cha taifa/pasipoti

Bila malipo Siku 14 (kumi na nne) za kazi

6 Malipo ya huduma ya kazi na bidhaa Wasilisha stakabadhi za kudai malipo na hati zinazounga mkono Bila malipo Siku 90 (tisini) za kazi

SEHEMU B: HUDUMA ZA MAADILI ZA MSINGI
S/
No

HUDUMA ZINAZOTOLEWA KWA 
WATEJA MWELEKEO ILI UPATE HUDUMA GHARAMA YA 

HUDUMA MUDA WA KUTEKELEZA

1 Utambulisho wa miradi ya REREC
(Upanuzi wa gridi, Gridi ndogo, Jua, Upepo, Biogesi, 
Mini - hydros)

Wasilisha barua rasmi ya ombi na maelezo ya mradi Bila Malipo Kila baada ya miezi mitatu 

2 Uchoraji ramani wa Mradi •	Wasilisha maelezo ya mteja
•	Wasilisha nakala za hati miliki/kitambulisho

Bila Malipo
Chini ya siku 28 za kazi baada ya kupokea miradi 
iliyoidhinishwa

3 Usoroveya wa njia ya kupitishia nyaya za umeme
Uwepo wa mwenye ardhi Bila Malipo

Chini ya siku 21 za kazi baada ya kupokea barua ya 
uidhinisho

4 Uidhinishaji wa njia ya kupitishia nyaya za umeme Toa ruhusa na utie sahihi makubaliano ya upatikanaji wa njia ya 
umeme

Bila Malipo Chini ya siku 21 za kazi baada ya uchunguzi wa njia

5 Uwekaji alama kwenye njia ya umeme
Hakuna Bila Malipo

Chini ya siku 10 za kazi baada ya kupokea faili ya 
mradi katika ofisi ya mkoa

6 Kutolewa kwa fomu za ombi la vifaa (SRF) 
Hakuna Bila Malipo

Chini ya siku za kazi 7 baada ya kukamilishwa kwa 
utafiti wa njia

7 Kuanza kwa ujenzi wa miradi
Hakuna Bila Malipo

Chini ya siku za kazi 21 baada ya kupata vifaa kutoka 
katika ghala

8 Ukaguzi na udhibitisho wa miradi na msimamizi wa 
REREC

Hakuna Bila Malipo
Chini ya siku za kazi 14 baada ya taarifa rasmi ya 
Mkandarasi juu ya kukamilika kwa hatua muhimu

9 Usambazaji wa umeme kidijitali (PDN)
Hakuna Bila Malipo

Chini ya siku za kazi 14 baada ya ukaguzi na 
udhibitisho kutoka kwa msimamizi wa REREC

10 Uzinduzi wa miradi ya REREC
Hakuna Bila Malipo

Siku 21 baada ya ukaguzi wa pamoja na KPLC 
kulingana na mkataba wa huduma ya pamoja (SLA)

11 Marejesho ya usambazaji wa umeme / Miradi ya Solar 
kwa shule

Kulingana na ratiba ya ukarabati iliyoidhinishwa na ripoti ya 
kukatika kwa nguvu za umeme

Bila Malipo Chini ya siku 45 baada ya kuripoti

12 Ukuzaji, uhamasishaji, maonyesho, mafunzo ya kijamii 
ya teknolojia ya nishati mbadala, na kampeni ya 
upandaji miti.

Udhihirisho wa nia Bila Malipo Kulingana na mpango ulioidhinishwa

13 Usambazaji wa miche Kulingana na mpango wa usambazaji Bila Malipo Kulingana na mpango ulioidhinishwa wa usambazaji

14 Uuzaji wa miche na bidhaa mbalimbali za kuokoa 
matumizi ya nishati

Ombi la Ankara (Quotation)
Kulingana na bei 
iliyoidhinishwa

Chini ya siku 45 baada ya wafanyakazi wa REREC 
kudhibitisha kuwa bidhaa hizo ziliwasilishwa ipasavyo

15 Kuendeleza utafiti na kutoa taarifa ya matokeo ya 
utafiti huo

Uwepo wa majarida/machapisho kwenye tovuti ya REREC/
mikutano/warsha

Bila Malipo Miezi 3 baada ya kumaliza utafiti

16 Kuimarisha uhusiano na washika dau mbali mbali Ombi kupitia barua rasmi Bila Malipo Kwa mujibu wa makubaliano ya ushirikiano uliopo

Kuwa taifa linaloendeshwa na nishati safi

Kutoa suluhu la kudumu la kawi kwa wote kupitia usambazaji umeme mashinani na nishati mbadala ili kuimarisha uchumi.

MKATABA WA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI
RUWAZA: 

DHAMIRA:

ISO 9001:2015 Certified

TUMEJITOLEA KATIKA UTOAJI HUDUMA KWA HESHIMA NA UBORA
Huduma zozote zitakazotolewa na kukosa kuafikia viwango vilivyowekwa au afisa yeyote asiyetoa huduma kwa njia ifaayo anapaswa kuripotiwa;

Afisa Mkuu Mtendaji,
Shirika la Usambazaji Umeme Mashinani na Nishati Mbadala

Jumba la Kawi Complex, South C, off Red cross road
S.L.P 34585 - 00100, NAIROBI.

Barua pepe : ceo@rerec.co.ke au complaints@rerec.co.ke 
Tovuti: www.rerec.co.ke

Katibu wa Tume/ Afisa Mkuu Mtendaji,
Tume ya Haki ya Utawala 

Ghorofa ya 2, West End Towers, Waiyaki Way, Nairobi.
S.L.P 20414 - 00200, Nairobi

Nambari ya simu:  +254 (0)20 2270000/23030000
Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO
@RERECMashinaniRERECKenya @rerec_ kenya @RERECMashinani

JAMHURI YA KENYA


